![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/19y0a6w8tiiskg8coc.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 7 มีนาคม 2567 ณ อาคารอุบัติเหตุ – ฉุกเฉิน คุณวุฒิไกร พรหมทวีแสง และเพื่อนๆ บริจาคผ้าขาวห่อศพ ให้กับโรงพยาบาลพังงา โดยมี นางสาวจุฑามาศ มงคลสินธุ์ เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ เป็นตัวแทนรับมอบ
โรงพยาบาลพังงาขอขอบคุณ ในจิตอันเป็นกุศล และขออวยพรให้ท่านและเพื่อนๆ มีสุขภาพแข็งแรง สุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ
View 34
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ