![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1lqwb23tphwgkso4wk.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสราญราษฎร์ โรงพยาบาลสวนสราญรมย์ อำเภอพุนพิน จังหวัดสุราษฎร์ธานี นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยแพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา นายแพทย์สงกรานต์ จันทร์มุณี ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลตะกั่วป่า นายแพทย์วิเศษ กำลัง นางนงนุช จตุราบัณฑิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 11 ครั้งที่ 3/2567 เพื่อกำกับ ติดตามการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข สู่การปฏิบัติงานของเขตสุขภาพให้มีประสิทธิภาพ โดยมี นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ช่วยปลัดกระทรวงสาธารณสุข รักษาการในตำแหน่ง ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน
View 90
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ