![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9voocp758eg4sk0osw.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ แพทย์หญิง ศิลดา การะเกด นายแพทย์เชี่ยวชาญ และกลุ่มงานเวชกรรมฟื้นฟู โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคเก้าอี้นั่ง จำนวน 20 ตัว และเก้าอี้แถวพักคอย จำนวน 2 แถว รวมมูลค่า 25,600 บาท (สองหมื่นห้าพันหกร้อยบาทถ้วน) จาก ห้างหุ้นส่วนจำกัดเอ็มพีพาวเวอร์เอ็นจิเนียริ่ง มอบให้กับ กลุ่มงานเวชกรรมฟื้นฟู โรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาล ให้ท่าน และ ครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 11
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ