![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/m38ty0579wgkgwc80.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 7 มีนาคม 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กลุ่มงานบริหารทั่วไป ร่วมกับ เจ้าหน้าที่กลุ่มงานตรวจสอบภายใน สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ลงพื้นที่เก็บข้อมูลประเด็นการเพิ่มประสิทธิภาพการตรวจสอบทางการเงิน บัญชี พัสดุ เขตสุขภาพที่ 10 และนิเทศงาน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 รอบที่ 1 ในประเด็น Area Based : National level เพื่อเป็นกรอบแนวทางในการตรวจกำกับติดตามและประเมินผลตามนโยบายสำคัญของการตรวจราชการและนิเทศงาน ให้เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพและบรรลุผลสัมฤทธิ์ ณ ห้องประชุมบรรพตคีรี สหกรณ์ออมทรัพยฯ (113)
View 12
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ