![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/d5qqxkd1zqgowcog44.jpg)
โรงพยาบาลหนองคาย ; การประเมินผลการดำเนินงานด้านสาธารณสุข คปสอ.เมืองหนองคาย รอบที่ 1/2567
บ่ายวันนี้ (7 มี.ค.67) “นายแพทย์สมศักดิ์ ประฏิภาณวัตร” ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคาย “นายแพทย์แหลมทอง แก้วตระกูลพงษ์” รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย เป็นประธาน การประเมินผลการดำเนินงานด้านสาธารณสุข คปสอ.เมืองหนองคาย รอบที่ 1/2567 โดยมี แพทย์หญิงภรณี พรวัฒนา” รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคายด้านการแพทย์ “นายสิทธิศานติ์ ทรัพย์สิริโสภา” สาธารณสุขอำเภอเมืองหนองคาย คณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลหนองคาย สสอ.เมืองหนองคาย รพ.สต.ทุกแห่ง ในอำเภอเมืองหนองคาย หัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน ผู้รับผิดชอบตัวชี้วัด สรุปผลงาน และรับการประเมินผลงาน พร้อมให้คำแนะนำ และข้อเสนอแนะ ณ ห้องประชุมพระปทุมเทวาภิบาล ชั้น 4 อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงพยาบาลหนองคาย
View 101
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ