![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/q0g94hv90jk0go0044.jpg)
วันที่ 6 มีนาคม 2567 นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข และคณะร่วมการแข่งขัน
ฟุตบอลเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างผู้บริหารจากส่วนกลางกับผู้บริหารและเจ้าหน้าที่สาธารณสุขเขตสุขภาพที่ 5 ในโอกาสนี้นายแพทย์รัฐพล เวทสรณสุธี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี
เข้าร่วมการแข่งขัน ณ โรงเรียนบางลี่วิทยา อำเภอสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี
View 22
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ