![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/38ocydc1hx44o8wooo.gif)
วันที่ 4 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. “นางพัชรี ผดุงเวียง” ประธานสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดหนองคาย เข้าร่วมตรวจเยี่ยมการดำเนินงานศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลบางคู้ อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรีและศึกษาดูงานเชิงวัฒนธรรมจังหวัดลพบุรีโดยมี “นางสุภาพร การย์กวินพงศ์” นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข เป็นประธานการตรวจเยี่ยมฯ พร้อมคณะแม่บ้านสาธารณสุขจากกระทรวงสาธารณสุขและสาขาจังหวัด
View 77
05/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ