![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/pdej461d6k0sss04g4.jpg)
นพ.ชลน่าน ศรีแก้ว รมว.สธ. พร้อมด้วย นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัด สธ. นำทีมผู้บริหารร่วมกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์ แข่งขันฟุตบอล 4 ภาค เพื่อกระชับความสัมพันธ์ระหว่างผู้บริหารส่วนกลาง และผู้บริหารส่วนภูมิภาค และส่งเสริมให้ทุกคนหันมาออกกำลังกาย ณ สนามฟุตบอล ต.บ้านกลับ อ.หนองโดน จ.สระบุรี*******************มีนาคม 2567
View 127
05/03/2567
GALLERY
สำนักสารนิเทศ