![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2vr3kg9pdf8kcc8s48.png)
วันที่ 1 มีนาคม 2567 นายธงชัย วิเศษบุปผา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานในการ “ประชุมติดตามผลการดำเนินงานชมรม อสม. จังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 2 ปีงบประมาณ 2567” โดยมีการชี้แจงแนวทาง หลักเกณฑ์ วิธีการ และเงื่อนไขการดำเนินการคัดเลือกประธานชมรมอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ประจำปี 2567 และคัดเลือกประธาน อสม. ระดับจังหวัด โดยมีนายชวลิต คำสอน รักษาการประธานชมรม อสม. จังหวัดสมุทรปราการ คณะกรรมการชมรม อสม.จังหวัดสมุทรปราการ และคณะอนุกรรมการสนับสนุน อำนวยความสะดวกและสังเกตการณ์ในการได้มาซึ่งประธานชมรมอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ระดับจังหวัด ร่วมสังเกตการณ์ ณ ห้องประชุมปากน้ำ ชั้น 5 อาคาร 5 ชั้น สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ
View 19
05/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ