![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mlqq5k4qa00gg8skgk.gif)
กระทรวงสาธารณสุข จัดประชุมสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุขส่วนกลางและส่วนภูมิภาค นอกสถานที่ ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ระหว่างวันที่ 4 - 5 มีนาคม 2567 ณ จังหวัดลพบุรี โดยในวันจันทร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) บุคลากรเจ้าหน้าที่ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอท่าหลวงและโรงพยาบาลท่าหลวง (ในกลุ่มที่ 3) ร่วมประชุมติดตามผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุม สำนักงานสาธารณสุขอำเภอท่าหลวง และการลงพื้นที่เยี่ยม "บ้านชนะใจ" มินิธัญญารักษ์ ณ โรงพยาบาลท่าหลวง จังหวัดลพบุรี
View 61
04/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ