![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6s1gk24myiskcw0kc.jpg)
วันที่ 4 มีนาคม 2567 เวลา 12.00 น.นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคเครื่องกดน้ำร้อน-น้ำเย็น จำนวน 1 เครื่อง มูลค่า 3,290 บาท (สามพันสองร้อยเก้าสิบบาทถ้วน) จาก คุณสุพัทยา อุดมูล และ คุณวารุณี วงค์ช่างเงิน มอบให้กับ หอผู้ป่วยหลังคลอดโรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่าน และ ครอบครัวจงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการกราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 19
04/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ