![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kz6h08cgp1sccs0cog.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุม 1สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพะเยา นายแพทย์เอกชัย คำลือ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพะเยา มอบดอกไม้แสดงความยินดีกับ แพทย์หญิงวิราวรรณ ศรีงามวงศ์ รองผู้อำนวยการด้านพัฒนาระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ ข้าราชการดีเด่นระดับประเทศ การประชุมเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผลด้านสาธารณสุขจังหวัดพะเยา ครั้งที่ 4 /2567
View 29
01/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ