![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2nfafp6jhew4swg48w.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น. สำนักงานเขตสุขภาพที่ 11 โดย นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ช่วยปลัดกระทรวง รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข ประชุมติดตามการดำเนินงานนโยบาย 30 บาท รักษาทุกที่ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว เพื่อเตรียมความพร้อมการดำเนินการตามนโยบายในทุกหน่วยบริการ ก่อนการ Kick Off ในระหว่างวันที่ 8-10 มีนาคม 2567
ในการนี้ แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา มอบหมายให้ แพทย์หญิงมนฑิรา อุมาสะ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการทุกกลุ่มภารกิจร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา
View 115
01/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ