นายแพทย์มนต์ชัย วิวัฒนาสิทธิพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล เภสัชกรดนุภพ ศรศิลป์ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านอำนวยการ นำทีมบุคลากรโรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาฟุตบอล 4 เส้า สัมพันธ์ คร้ังที่ 1 ทีมที่เข้าร่วมทำการแข่งขันประกอบไปด้วย ทีมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานีรวมกับโรงพยาบาลกองบิน 21 ทีมโรงพยาบาลค่ายสรรพสิทธิประสงค์ ทีมเรือนจำกลางอุบลราชธานี และทีมโรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ ทำการแข่งขันระหว่างวันที่ 15 - 29 กุมภาพันธ์ 2567 ณ สนามฟุตบอลกองบิน 21 ผลการแข่งขัน โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ คว้าแชมป์ ได้รับมอบถ้วยรางวัลจาก นายเอกรินทร์ วรรณเวศ ผู้บัญชาการเรือนจำกลางอุบลราชธานี โดยมีเภสัชกรดนุภพ ศรศิลป์ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านอำนวยการ เป็นผู้รับมอบถ้วยรางวัล
ข่าว กมลชัย ม่วงคู
View 186
01/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ