![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/26gtua1ykuu8g84k00.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์บริรักษ์ เจริญศิลป์ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านพัฒนาระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงพยาบาลฝาง จังหวัดเชียงใหม่ ในโอกาสศึกษาดูงาน (IPD/OPD PAPERLESS) กลุ่มการพยาบาล โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์การทำงานระหว่างบุคลากรผู้ปฏิบัติหน้าที่ โดยมีแพทย์ พยาบาล และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมเจ้าพระยา ชั้น 4 อาคาร 100 ปี สธ. โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ (เขาเขียว) จังหวัดนครสวรรค์
View 61
01/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ