![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3yys9uiiwzeoc0ggwo.jpg)
วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2567 นายแพทย์ชาญชัย บุญอยู่ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเลย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเจ้าหน้าที่สาธารณสุขจังหวัดเลย ร่วมกับ โรงพยาบาลเชียงคาน และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ร่วมจัดโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ28 กรกฎาคม 2567 ได้รับการสนับสนุนอาหารและเครื่องดื่มสำหรับประชาชนที่เข้าร่วมกิจกรรมจากคณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับอำเภอ (คปสอ.) จำนวน 14 อำเภอ และภาคเอกชนขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้
View 14
27/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ