![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2lbovaknbso4og0sk8.jpg)
วันนี้ ( 27 กุมภาพันธ์ 2567 ) นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานเปิดการอบรมโครงการสื่อสารสาธารณะและสังคม Care D+ ในหัวข้อเรื่อง “บริการด้วยใจ คงไม่พอ” ซึ่งจัดอบรมขึ้น ระหว่างวันที่ 27 – 28 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมสวนหม่อน ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ โดยได้รับเกียรติจาก อาจารย์ศุ บุญเลี้ยง และทีมงานกะทิ กะลา เป็นวิทยากรให้ความรู้ในการอบรม
View 11
27/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ