![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/17q5ymh0tqrk4ssgs.gif)
การประชุม คณะกรรมการบริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 3/2567
วันอังคารที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. “นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 3/2567 โดยมี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย, หัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน ร่วมประชุม ในที่ประชุม ได้แจ้งเรื่อง Mid-Year Success 2024, ติดตามผลการดำเนินงานการตรวจราชการ 88 KPI, รายงานความก้าวหน้า 30 บาท รักษาทุกที่ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว, One Province One Hospital จ.หนองคาย ณ ห้องประชุมสวัสดิ์ สัมพาหะ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 56
27/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ