นพ.ธานินทร์ โตจีน รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์และคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีเปิดโครงการพาหมอไปหาประชาชน เพื่อพัฒนาหน่วยแพทย์ เฉพาะทางจิตอาสา เพิ่มโอกาสเข้าถึงบริการให้กับประชาชนในพื้นที่ห่างไกล ณ โรงพยาบาลผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา
View 110
27/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ