![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/35dc9myi9xogog40os.jpg)
วันที่ 23 ก.พ. 2567 เวลา 16.00 น.นพ.ชาญชัย บุญอยู่ นพ.สสจ.เลย พร้อมด้วย นางชีวานันท์ บุญอยู่ ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดเลย
นายสิริพงษ์ วัฒนศรีทานัง รองนพ.สสจ.เลย พญ.ระพีพรรณ จันทร์อ้วนผอ.โรงพยาบาลเชียงคาน นายเอนก ฝ่ายจำปา สสอ.เชียงคาน ดร.บุญมา สุนทราวิรัตน์
ผู้ช่วย นพ.สสจ.เลย เเละเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารสุขจังหวัดเลย ลงพื้นที่เตรียมความพร้อม แก้ไขจุดบกพร่องและซักซ้อมพิธีการโครงการ“พาหมอไปหาประชาชน”เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ในวันอาทิตย์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ศาลาประชาคม อำเภอเชียงคาน จังหวัดเลย
View 83
24/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ