![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rami3rw925cg0444kk.jpg)
วันที่ 23 ก.พ. 67 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 9 รพ.พิษณุเวช น.ส.กันจนา มีเกาะ รอง ผอ.ฝ่ายบริหาร รพ.แม่สอด นำคณะเจ้าหน้าที่งานประชาสัมพันธ์ งานเวชนิทัศน์และโสตทัศนศึกษา เข้าศึกษาดูงาน รพ.พิษณุเวชโดยมี นพ.วีรพล ราชคำ ผช.ผอ.รพ.พิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ พร้อมคณะให้การต้อนรับฟังการบรรยายจากทีมวิทยากรให้ความรู้และนำเยี่ยมชมส่วนงานต่างๆ ของ รพ.พิษณุเวช เพื่อศึกษาแลกเปลี่ยนเรียนรู้สามารถนำไปพัฒนาระบบบริการ การจัดทำสื่อประชาสัมพันธ์ของงานประชาสัมพันธ์และงานเวชนิทัศน์ฯ และการปรับภาพลักษณ์องค์กร เป็นต้น
View 41
24/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ