![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/b9kojyxdqu0co48oo4.jpeg)
เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 07:30 น. ณ หอประชุมพญานาครินทร์ ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุข จังหวัดอำนาจเจริญ พร้อมด้วยเภสัชกรชยพล สินวรณ์ รองนายแพทย์สาธารณสุข จังหวัดอำนาจเจริญ และคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และถวายราชสักการะ เนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จ พระพุทธเลิศหล้านภาลัย จังหวัดอำนาจเจริญ เพื่อแสดงความสำนึกในพระมหา กรุณาธิคุณ โดยมีนายอดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็น ประธานในพิธี
View 35
24/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ