![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4wbg28qvnam8s0o88.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุม 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา ในฐานะป็นประธานศูนย์ประสานงาน ฌกส.อสม.แห่งประเทศไทย จังหวัดพังงา เป็นประธานประชุมคณะกรรมการศูนย์ประสานงาน ฌกส.อสม. จังหวัดพังงา ครั้งที่1/2567 โดยมีคณะกรรมการที่ได้รับการแต่งตั้งตามคำสั่งฯ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ เพื่อทราบ งบประมาณของศูนย์ประสานงานสมาคม ฌกส.อสม. จังหวัดพังงา และสรุปผลการติดตามการดำเนินงานของศูนย์ประสานงาน ฌกส.อสม. จังหวัดพังา และเพื่อพิจารณา กำหนดค่าใช้จ่ายสำหรับศูนย์ประสานงานสมาคม ฌกส.อสม. จังหวัดพังงาและค่าเดินทางประชุมคณะกรรมการของอำเภอเกาะยาวและคุระบุรี และอื่นๆ
View 101
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ