![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/a292g3yykn40sgkggw.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมพุทธโสธรชั้น 8 อาคารสนับสนุนบริการ โรงพยาบาลพุทธโสธร แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ แพทย์หญิงสราพร มัทยาท รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาจิตเพื่อคุณภาพชีวิต หลักสูตรชินนสาสมาธิ(สมาธิชนะใจตนเอง)ให้กับบุคลากรโรงพยาบาลพุทธโสธร ให้มีพลังกายพลังใจ มีจิตใจสติปัญญาเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาตนเอง
View 35
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ