![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/lrcdx449xbks4004ck.gif)
วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานเปิดงาน
โครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อให้บริการเกษตรกรที่มีปัญหาด้านการเกษตรในพื้นที่ห่างไกล ให้ได้รับการสนับสนุนและคำแนะนำที่เป็นประโยชน์ โดยมี นายแพทย์ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการและเกษตรกรในจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมงาน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองกุงแก้ว ตำบลหนองกุงแก้ว อำเภอศรีบุญเรือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 51
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ