![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1902yzwbo2v4so8w8c.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นพ.ภมร ดรุณ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ มอบหมายให้ นายประกันชัย ไกรรัตน์ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจเนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย ณ ท่าเรือที่ 2 ตำบลโสกก่าม อำเภอเซกา จังหวัดบึงกาฬ
View 15
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ