![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6usmop8n9og0gw8ks0.gif)
วันศุกร์ ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น.
นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 10 ครั้งที่2/2567(ครั้งที่ 5 ประจำปีงบประมาณ 2567)ในการนี้ นายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวง เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการประชุมฯ เพื่อนำนโยบายและยุทธศาสตร์ของคณะกรรมการอำนวยการเขตสุขภาพสู่การปฏิบัติ ให้มีประสิทธิภาพ บริหาร สนับสนุน ส่งเสริม และพัฒนาระบบบริการสุขภาพของหน่วยบริหารที่เกี่ยวข้องทุกระดับ ประสานงานบูรณาการร่วมกับภาครัฐภาคเอกชนและภาคีเครือข่ายในการแก้ไขปัญหาการดำเนินงานของเขตสุขภาพ ณ ห้องประชุมชั้น 5 โรงพยาบาลศรีสะเกษ อำเภอเมืองศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ
View 11
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ