![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1szx2nh1d85csooswo.png)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 พญ.สุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา พร้อมด้วย นางพัฒนี แก้วนาวี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร โรงพยาบาลสงขลา เเละเจ้าหน้าที่ รพ.สงขลา ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในวันที่ระลึก “พระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย” ประจำปี 2567 เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณผู้ทรงสร้างคุณประโยชน์ให้กับแผ่นดินไทย โดยมีนายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธีฯ ณ วัดโพธิ์ปฐมาวาส พระอารามหลวง อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา
View 151
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ