![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1g0srf6a7l1cwg40k8.jpg)
วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายมนูญ ศูนย์สิทธิ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานเปิดการประชุมส่งเสริม สนับสนุนพัฒนาภาคีเครือข่าย
และชุมชนจัดการสุขภาพ เขตสุขภาพที่ 5 ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมีวิทยากรที่มาให้ความรู้และตอบข้อซักถามในประเด็นต่างๆให้กับผู้ที่เข้าร่วมประชุม
ทั้งจากโรงพยาบาลทุกแห่ง สำนักงานสาธารณสุขอำเภอทุกแห่ง โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล องค์การบริหารจังหวัดสุพรรณบุรี จำนวนกว่า 40 คน
ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี
View 20
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ