![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/8m9ca28jpekgkk8c0k.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น.
นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานโต๊ะข่าวเฝ้าระวังปัญหายาเสพติดจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายเอกราช มณีกรรณ์ ปลัดจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุม เพื่อการจัดการระบบข้อมูลข่าวสารด้านยาเสพติดติดตามและประเมินผลสถานการณ์ปัญหายาเสพติดในพื้นที่จังหวัด และปัญหาเกี่ยวเนื่องเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ เกิดผลสัมฤทธิ์ตามนโยบายของรัฐบาล โดยทำหน้าที่วิเคราะห์/สังเคราะห์ แลกเปลี่ยนข่าวสาร พร้อมทั้งรายงานผลการดำเนินงานป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด
ตามแผนปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามนาเสพติดจังหวัดมุกดาหาร
ณ ห้องประชุมแก่งกะเบา ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
View 42
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ