![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/tfazd2ij3cgos4w00c.jpg)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ร่วมลงพื้นที่กับเจ้าหน้าที่จากสำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา และเจ้าหน้าที่ระดับอำเภอ จากโรงพยาบาลปราณบุรี สำนักงานสาธารณสุขอำเภอปราณบุรี และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านโรงสูบ ตรวจให้คำแนะนำข้อกฎหมายให้แก่สถานประกอบการด้านอาหารในพื้นที่อำเภอปราณบุรี และอำเภอเมืองประจวบคีรีขันธ์ รวม 4 แห่ง
View 39
22/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ