![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/at70jibnwy880ccg4k.png)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เข้าร่วมเป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้โครงการอบรมผู้ประกอบการร้านอาหาร ปี 2567 หลักสูตรการสุขาภิบาลอาหาร สำหรับผู้ประกอบการและผู้สัมผัสอาหาร เพื่อให้ผู้ประกอบกิจการและผู้สัมผัสอาหารมีความรู้ด้านสุขลักษณะของสถานที่จำหน่ายอาหาร และสุขวิทยาส่วนบุคคล ตามกฎกระทรวงสุขลักษณะของสถานที่จำหน่ายอาหาร พ.ศ. 2561 ณ เทศบาลเทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ อำเภอเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
View 33
22/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ