![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/20ksnbbi4i5ckoswgo.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. นายพิสิษฐ์ชัย อภัยปิยกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม คณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจ จังหวัดหนองบัวลำภู ในโอกาสนี้ นายแพทย์ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมเหมือนแก้วตำรวจภูธรจังหวัดหนองบัวลำภู ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 63
22/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ