![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/p4hi99gurogg4ogosg.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม คณะอนุกรรมการส่งเสริมและพัฒนาครอบครัวจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วยคณะอนุกรรมการฯ และเจ้าหน้าที่ในส่วนที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาชุมชน ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 57
22/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ