![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1ysysldqgbdw8844kk.jpg)
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์นายแพทย์วิทยา วัฒนเรืองโกวิท นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดกาฬสินธุ์ ร่วมพิธีทำบุญอาคารปฏิบัติการสุขภาพเพื่อชุมชน และบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่าง มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ กับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกาฬสินธุ์ ณ ตึกอาคารปฏิบัติการสุขภาพชุมชน คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสุขภาพ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ (พื้นที่นามน)
View 47
22/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ