![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/303jrkcwfqasoscwkg.jpg)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายธราพงษ์ กัปโก นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสระแก้ว พร้อมด้วยคณะทำงานนิเทศงานฯ และคณะกรรมการพัฒนาระบบบริการสุขภาพจังหวัดสระแก้ว (Service Plan) ลงพื้นที่นิเทศงานแบบบูรณาการและเยี่ยมเสริมพลังฯปีงบประมาณ 2567 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานทางด้านสาธารณสุขตามนโยบายที่สำคัญ รับฟังปัญา อุปสรรค และแลกเปลี่ยนการดำเนินงาน พร้อมเสริมสร้างขวัญกำลังใจแก่บุคลากรของ รพ.สต.และ รพ. ณ รพ.สต.โคกแจงและห้องประชุมโรงพยาบาลตาพระยา โดยมีผู้บริหาร บุคลากรเครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอตาพระยาและผู้เกี่ยวข้องร่วมรับการนิเทศฯ
View 6
13/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ