![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rmzab05x9xc0cgokos.gif)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
มอบหมายให้นายกิตติศักดิ์ ประคองสิน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมงานประเพณีบรูโฮ ไทโซ่ดงหลวง จังหวัดมุกดาหาร และชมการแสดง แสง สี เสียง ดงหลวงโก้, เส้นสายลายซิ่น ถิ่นกระโซ่ จากนักแสดง 12 หมู่บ้านและองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นอำเภอดงหลวง ณ บริเวณสนามหน้าที่ว่าการอำเภอดงหลวง จังหวัดมุกดาหาร
View 11
13/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ