![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9nbgqmx5oug4k4sgo8.jpg)
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 จังหวัดอุบลราชธานีเฝ้ารับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ณ โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี ทรงเปิดชมรม TO BE NUMBER ONE และศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE ของโรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ โดยมีนายชัชวาล เบญจสิริวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี นายสมเพชร สร้อยสระคู รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี นายเเพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการเขตสุขภาพที่10 นายเเพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายเเพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี คณะผู้บิรหารและบุคลากรทางการแพทย์และสาธารณสุข สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจัหวัดอุบลราชธานี พร้อมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดอุบลราชธานี และสมาชิกทูบีนัมเบอร์ดวันจังหวัดอุบลราชธานี เฝ้ารับเสด็จฯ ณ โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี
View 21
12/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ