![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5mqfumvvs5k4w8wkw.jpg)
วันจันทร์ ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยนายสันติ ศรีนิล ประธานคณะกรรมการตรวจนิเทศงาน คปสอ.ทีม 4 และคณะ ออกตรวจเยี่ยม คปสอ.กุดจับและ รพ.สต.บ้านโสกแก โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อดิดตาม กำกับการดำเนินงานตามนโยบายสำคัญกระทรวงสาธารณสุข รับทราบปัญหาอุปสรรคการดำเนินงานพร้อมให้ข้อเสนอแนะในการดำเนินงาน โดยนายแพทย์ประพนธ์ เครือเจริญ ประธาน คป.สอ.กุดจับ พร้อมด้วยนายวิชิต ยศสงคราม รองประธาน ฯ และคณะเจ้าหน้าที่ คปสอ.กุดจับเข้าร่วมประชุมรับฟังการนำเสนอข้อมูลและข้อเสนอแนะการดำเนินงานสาธารณสุข ณ โรงพยาบาลกุดจับ อำเภอกุดจับ จังหวัดอุดรธานี
View 161
12/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ