![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1rd5llxd351cwswkgc.jpg)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการจัดโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี นพ.ปรีชา เปรมปรี สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 4 เป็นประธาน ณ โรงพยาบาลผักไห่ อำเภอผักไห่ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 20
12/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ