![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3cbwdu6upri88oskgw.gif)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
มอบหมายให้นายกิตติศักดิ์ ประคองสิน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมประชุมคณะกรรมการพนักงานส่วนตำบลจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่2/2567 เรื่องการบริหารงานบุคคลของพนักงานส่วนตำบล เพื่อให้คณะกรรมการพนักงานส่วนตำบล จังหวัดมุกดาหารพิจารณาความเห็นชอบ ณ ห้องประชุมแกงกะเบาชั้น3 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
View 16
12/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ