![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bb6nv3hev88ccskws.jpg)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 แพทย์หญิงแคทรียา เทนสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุม รับมอบบริจาคน้้ำดื่ม จำนวน 50 แพ็ค จากธนาคารออมสิน สาขาเดชอุดม โดยมี คุณขนิษฐา สิงห์แก้ว ผู้จัดการธนาคารออมสิน สาขาเดชอุดม พร้อมด้วยเจ้่าหน้าที่ธนาคารออมสิน สาขาเดชอุดม ร่วมบริจาคให้กับโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่บุคลากรทางการแพทย์โรงพยาบาลเสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ในการนี้โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ขอขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูง ขอให้ท่านและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญด้วยพรอันประเสริฐทุกประการเทอญ
View 76
12/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ