![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/uxx6bhvjipcs0g0gc.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย มอบหมายให้ นายแพทย์ภุชงค์ ชื่นชม และนายสยามราชย์ ฟูเจริญกัลยา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารจัดการทรัพยากรบุคคล CHRO จังหวัดเชียงราย ณ ห้องประชุมทานตะวัน อาคาร 2 ชั้น 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย
View 36
12/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ