![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/s10i2gobnjksw0wog0.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 14.30 น.
นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ลงพื้นที่ติดตามความพร้อมการเข้าร่วมประกวดการนำเสนอผลการดำเนินงานจังหวัด อำเภอ และชมรม TO BE NUMBER ONE ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปี 2567 เพื่อให้กำลังใจแก่ผู้เข้าร่วมการประกวดฯ โดยบริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาจังหวัดมุกดาหาร จะเข้าร่วม
ประกวดฯ ใน setting สถานประกอบการ (ระดับดีเด่น) ซึ่งจะเดินทางเข้าร่วมการประกวดการนำเสนอผลการดำเนินงานจังหวัด อำเภอ และชมรม TO BE NUMBER ONE ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปี 2567 ในระหว่างวันที่ 13 - 14 กุมภาพันธ์ 2567 ณ โรงแรม
พูลแมนขอนแก่น ราชา ออคิด จังหวัดขอนแก่น
View 34
09/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ