![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2p74xyj90hkw0ksw8w.jpg)
...วันที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ - ๑๒.๐๐ น. สธ.ตรัง โดยกลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพและ กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิต และยาเสพติด ร่วมกับศูนย์สุขภาพจิตที่ ๑๒ ติดตามเยี่ยมเสริมพลัง และสนับสนุนการดำเนินงานส่งเสริมพัฒนาการและความฉลาดทางอารมณ์ในพื้นที่ Triple-P ครั้งที่ ๓ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เด็กและเยาวชนมีคุณภาพชีวิตที่ดี ส่งเสริมพัฒนาการและความฉลาดทางอารมณ์ ของเด็กปฐมวัยในพื้นที่และเพื่อให้พ่อแม่ ผู้ปกครอง มีทักษะเลี้ยงดูเด็กปฐมวัย ณ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน สันติราษฎร์ประชาบำรุง ตำบลปะเหลียน อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
View 58
09/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ