วันพฤหัสบดีที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู จัดประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนการดำเนินงานสุขศึกษา องค์กรรอบรู้ด้านสุขภาพ HLO "สาสุขอุ่นใจ ชาเลนจ์" ปีงบประมาณ 2567 โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ที่เกี่ยวข้อง, สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ, โรงพยาบาล เข้าร่วมประชุม ผ่านระบบออนไลน์ (Zoom Meeting) ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 62
08/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ