![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/w1hkfpz93400sg808w.gif)
วันพุธ ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการออกตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานบริหารทั่วไปและกลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข ณ โรงพยาบาลมุกดาหาร
View 48
07/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ