![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2j0tm3d5bgowww000o.gif)
วันพุธที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วย นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ติดตามการดำเนินการประเมินบุคคลและประเมินผลงาน เพื่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ประเภทวิชาการ ระดับชำนาญการพิเศษ สายงานพยาบาลวิชาชีพ และสายงานอื่นที่เกี่ยวข้อง โดยได้ให้กำลังใจแก่ผู้ผ่านการประเมินให้ส่งผลงานดังกล่าวด้วย ณ ห้องประชุม TO BE NUMBER ONE ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 52
07/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ