![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/qba4fhs6j9wsokck8w.jpg)
วันที่ 7 กพ.2567 เวลา 11.00 น. นายชาญชัย บุญอยู่ นพ.สสจ.เลย พร้อมด้วยทพญ.ชีวานันท์ บุญอยู่ ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดเลย ผอ.รพ.หนองหิน สสอ.หนองหิน หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป และ จนท.สสจ.เลย เข้ากราบหลวงปู่ขันตี ญาณวโร วัดป่าสันติธรรม-ห้วยเดื่อ ต.หนองหิน อ.หนองหิน จ.เลย เพื่อจารึกแผ่นโลหะ ในการหล่อสำริด พระอภยไทย และวัตถุมงคล กระทรวงสาธารณสุข
View 25
07/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ