![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/15je0pya9abksg0os.jpg)
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา13.30 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ ดร.นพ.สาโรช สมชอบ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เข้าร่วมประชุมการขับเคลื่อนงานผู้สูงอายุ และการจัดตั้งสถานชีวาภิบาล เทศบาลนครอุบลราชธานี ณ ห้องประชุมผู้บริหารเทศบาลนครอุบลราชธานี ชั้น 1 สำนักงานเทศบาลนครอุบลราชธานี
View 132
05/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ